20 กุมภาพันธ์ 2567![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f947.png)
นายถวิล ไชยรัตน์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโพนแพง พร้อมคณะ ร่วมต้อนรับ นายชาญชัย คงทัน ท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย ร่วมงานประเมิณผลการปฏิบัติงานของหมู่บ้านตามโครงการคัดเลือกหมู่บ้านเข้มแข็ง ตามแนวทาง "แผ่นดินธรรม แผ่นดินทอง"(หมู่บ้าน อยู่เย็น) ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ บ้านโนนโพธิ์ทอง หมู่ที่ 13 ตำบลโพนแพง อำเภอรัตนวาปี จังหวัดหนองคาย
|