ประชาสัมพันธ์![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลโพนแพงขอเชิญชวนพี่น้องชาวตำบลโพนแพงสมัครเป็นสมาชิกกองทุนธนาคารขยะชุมชน เพื่อเป็นการลดขยะในชุมชนพร้อมทั้งสามารถนำขยะของท่านมาแลกเป็นเงินและยังมีสวัสดิการกรณีสมาชิกเสียชีวิต สามารถสมัครได้ที่คณะกรรมการกองทุนธนาคารขยะในหมู่บ้านของท่าน #สมัครกันเยอะๆนะคะ
|